| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อายุการใช้งานยาวนาน 10 ล้านรอบต่อนาที สลิปริง |
| ความเร็วในการจัดอันดับ | 0-300รอบต่อนาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 0-100VDC |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
| อุณหภูมิ | -40℃~+80℃ |
|---|---|
| ความยาวสายไฟ | โรเตอร์ : 300 มม. สเตเตอร์ : 300 มม |
| ข้อได้เปรียบ | อายุการใช้งานยาวนาน |
| วัสดุติดต่อ | ทอง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| อุณหภูมิ | -40℃~+80℃ |
|---|---|
| ความยาวสายไฟ | โรเตอร์ : 300 มม. สเตเตอร์ : 300 มม |
| ข้อได้เปรียบ | อายุการใช้งานยาวนาน |
| วัสดุติดต่อ | ทอง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
|---|---|
| ความแข็งแรงของอิเล็กทริก | > 200VAC/50Hz/60s |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| เทคโนโลยีการประมวลผลกระจก | พื้นผิวสัมผัสเสร็จ RA0.02 สำหรับหน้าสัมผัสไฟฟ้าที่เชื่อถือได้ |
|---|---|
| กระบวนการปรับเส้นใยแปรงขั้นสูง | การออกแบบแปรงที่เป็นนวัตกรรมสำหรับอายุการใช้งานที่ยาวนาน |
| กระบวนการผลิตชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ | ความทนทานต่อมิติ <0.01mm สำหรับส่วนประกอบที่มีความแม่นยำสูง |
| กำลังไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| การป้องกันทางเข้า | IP65 สำหรับการป้องกันสภาพแวดล้อมที่รุนแรง |
| แรงดันไฟฟ้า | 0-100VDC |
|---|---|
| ความเร็วในการจัดอันดับ | 0-300รอบต่อนาที |
| พื้นที่แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับสัญญาณมาตรวัดความเครียดแพลตฟอร์มความเร็วสูงสัญญาณเทอร์โมคัปเปิล ฯลฯ |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านรอบต่อนาที |
| ความแข็งแรงของอิเล็กทริก | > 200VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| น้ำหนัก | <60G (ไม่รวมลวด) |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| ข้อกำหนดลวด | AF200-0.05mm² |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50、40、30、20 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 0-100VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 200VAC/50Hz/60s |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |