| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| ลูปทำงาน | 12-20-28 ช่องเป็นทางเลือก |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | ≥110mΩ/250V/dc |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| ลูปทำงาน | 12-20-28 ช่องเป็นทางเลือก |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | ≥110mΩ/250V/dc |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| การกำหนดค่าแบบวนซ้ำ | 60 |
|---|---|
| ความเร็ว | > 15,000 รอบต่อนาที |
| ชีวิต | 50M รอบ |
| ฉนวนกันความร้อน | 500MΩ/500VDC |
| ปัจจุบัน | 500VDC/1A |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |