| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| การออกแบบลูป | 18 |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| ลูปทำงาน | 12-20-28 ช่องเป็นทางเลือก |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | ≥110mΩ/250V/dc |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 2A |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| เกรดการป้องกัน | IP54 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
|---|---|
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| อุณหภูมิ | -40℃~+80℃ |
|---|---|
| ความยาวสายไฟ | โรเตอร์ : 300 มม. สเตเตอร์ : 300 มม |
| ข้อได้เปรียบ | อายุการใช้งานยาวนาน |
| วัสดุติดต่อ | ทอง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| อุณหภูมิ | -40℃~+80℃ |
|---|---|
| ความยาวสายไฟ | โรเตอร์ : 300 มม. สเตเตอร์ : 300 มม |
| ข้อได้เปรียบ | อายุการใช้งานยาวนาน |
| วัสดุติดต่อ | ทอง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | แหวนสลิปชีวิตยาว |
|---|---|
| ประเภทสัญญาณ | สัญญาณอนาล็อกและดิจิตอล |
| ติดต่อ | ทอง-ทอง |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ℃ ~ 80 ℃ |
| Operating speed | 5000 RPM |
|---|---|
| Designed Loop | 18 |
| Insulation Resistance | 250MΩ/250V/DC |
| Working Life | 10 million rpm |
| Productname | Conductive Slip Ring |
| ประเภทสัญญาณ | สัญญาณอะนาล็อกและดิจิตอล |
|---|---|
| ชีวิตการทำงาน | ยาว |
| วัสดุติดต่อ | โลหะมีค่า |
| จํานวนวงจร | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง 80°C |
| ประเภทสัญญาณ | สัญญาณอะนาล็อกและดิจิตอล |
|---|---|
| ชีวิตการทำงาน | ยาว |
| วัสดุติดต่อ | โลหะมีค่า |
| จํานวนวงจร | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง 80°C |