| LOOP ที่ออกแบบมา | ≤18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 80VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 300VAC/50Hz/60s |
| ห่วงการออกแบบ | 18 วงจร |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน | สูงสุด 5000 รอบต่อนาที |
| อายุขัย | 10 ล้านการปฏิวัติ |
| ประเภทติดต่อ | แปรงหรือหน้าสัมผัสแบบไม่มีแปรง |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| LOOP ที่ออกแบบมา | ≤18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 80VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 300VAC/50Hz/60s |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
|---|---|
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
|---|---|
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วงแหวนลื่นขนาดของ conpact แหวนหมุนความเร็วสูงวงแหวนข้อต่อยาว |
| ข้อกำหนดลวด | AF200-0.05mm² |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 a |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |