| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
|---|---|
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วงแหวนลื่นขนาดของ conpact แหวนหมุนความเร็วสูงวงแหวนข้อต่อยาว |
| ข้อกำหนดลวด | AF200-0.05mm² |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| เทคโนโลยีการประมวลผลกระจก | พื้นผิวสัมผัสเสร็จ RA0.02 สำหรับหน้าสัมผัสไฟฟ้าที่เชื่อถือได้ |
|---|---|
| กระบวนการปรับเส้นใยแปรงขั้นสูง | การออกแบบแปรงที่เป็นนวัตกรรมสำหรับอายุการใช้งานที่ยาวนาน |
| กระบวนการผลิตชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ | ความทนทานต่อมิติ <0.01mm สำหรับส่วนประกอบที่มีความแม่นยำสูง |
| กำลังไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| การป้องกันทางเข้า | IP65 สำหรับการป้องกันสภาพแวดล้อมที่รุนแรง |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (ปรับแต่งได้ 1,000-10,000 รอบต่อนาที) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| ความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |