| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
|---|---|
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วงแหวนลื่นขนาดของ conpact แหวนหมุนความเร็วสูงวงแหวนข้อต่อยาว |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านรอบต่อนาที |
| ข้อมูลจำเพาะของลูป | 26,28,50 (ย=49.5) |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 0-100rpm |
| อายุการใช้งาน | 107 รอบต่อนาที |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ติดต่อวัสดุ | ทองทอง |