| วงจรการออกแบบ | 6 |
| ความต้านทานในการปิด | 250MΩ/250V/DC |
| ปัจจุบัน | 1A |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | > 250VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤ 10mΩ |
| ความเร็วปริมาณ | 0-3000 รอบ / นาที |
| ชีวิตที่ทํางาน | อายุการเก็บรักษา ≥ 100 ชั่วโมง: ≥ 12 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -45°C ~ 60°C |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| วัสดุเปลือก | สแตนเลส + แอลูมิเนียม |
| ปมเริ่มต้นสูงสุด | 3m N.m |
| น้ําหนัก | < 30 กรัม (ไม่รวมสาย) |
| เกรด IP | IP51 |