| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| กระบวนการผลิตชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ | ความทนทานต่อมิติ <0.01mm สำหรับส่วนประกอบที่มีความแม่นยำสูง |
|---|---|
| กระบวนการปรับเส้นใยแปรงขั้นสูง | การออกแบบแปรงที่เป็นนวัตกรรมสำหรับอายุการใช้งานที่ยาวนาน |
| การออกแบบที่คอมแพ็ค | ขนาดเล็กและโครงสร้างขนาดกะทัดรัดเพื่อการปรับตัว |
| ชีวิตการทำงาน | การปฏิวัติ 100 ล้านครั้ง |
| การออกแบบโครงสร้างที่แข็งแกร่ง | 304 โครงสร้างสแตนเลสสำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง |
| ประเภทสัญญาณ | สัญญาณอะนาล็อกและดิจิตอล |
|---|---|
| ชีวิตการทำงาน | ยาว |
| วัสดุติดต่อ | โลหะมีค่า |
| จํานวนวงจร | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง 80°C |
| ประเภทสัญญาณ | สัญญาณอะนาล็อกและดิจิตอล |
|---|---|
| ชีวิตการทำงาน | ยาว |
| วัสดุติดต่อ | โลหะมีค่า |
| จํานวนวงจร | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง 80°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| LOOP ที่ออกแบบมา | ≤18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 80VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 300VAC/50Hz/60s |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| จำนวนวงจร | 20 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -45 ℃ ~ 60 ℃ |