| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| การกำหนดค่าแบบวนซ้ำ | 60 |
|---|---|
| ความเร็ว | > 15,000 รอบต่อนาที |
| ชีวิต | 50M รอบ |
| ฉนวนกันความร้อน | 500MΩ/500VDC |
| ปัจจุบัน | 500VDC/1A |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| ลูป | 60 |
|---|---|
| ความเร็วในการหมุนที่กำหนด | > 15,000 รอบต่อนาที |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ความชื้น | 20%~80% |
| ติดต่อ | ทองทอง |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |