| ห่วงการออกแบบ | 8 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 220MΩ/250V/กระแสตรง |
| ปัจจุบัน | 240VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥300VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 0-10000รอบต่อนาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 220MΩ/250V/กระแสตรง |
| ปัจจุบัน | 240VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เกรดการป้องกัน | IP54 |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลสสตีล 304 |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 2A ต่อวงจร |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 60 ℃ |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |