SP036020 เป็นวงแหวนสลิปความเร็วสูง 20 ช่องที่มีอายุยาวนานที่ออกแบบมาเพื่อส่งสัญญาณและพลังงานที่มั่นคงภายใต้การหมุนความเร็วสูงอย่างต่อเนื่องด้วยเทคโนโลยีติดต่อทองคําและการผลิตความแม่นยํา, มันให้ความสับสนต่อการสัมผัสที่ต่ํามากและการทํางานที่น่าเชื่อถือตลอดอายุการใช้งานของมัน
ความเร็วสนับสนุนสูงสุด8000 รอบ / นาที (พร้อมระบบเย็น)และอายุการใช้งานที่สามารถปรับเปลี่ยนได้10 ล้านถึง 100 ล้านรอบ, แหวนเลื่อนนี้เหมาะสําหรับแพลตฟอร์มทดสอบความเร็วสูง เช่น การทดสอบเครื่องยนต์เครื่องบิน, การทดสอบฮับล้อรถยนต์, และการประเมินส่วนประกอบของรถไฟความเร็วสูง
| วงจรการออกแบบ | 20 |
|---|---|
| ความต้านทานในการปิด | 200MΩ/250V/DC |
| ความดัน/กระแสไฟฟ้า | 250VDC/3A |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | ≥ 250VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤ 10mΩ |
| ความยาวของสาย | ขนาดความกว้าง |
| ความเร็วปริมาณ | 0 ~ 3000 รอบ / นาที |
|---|---|
| ชีวิตที่ทํางาน | 10 ล้าน~100 ล้านวงกลม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -45°C ~ 60°C |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| วัสดุเปลือก | โลหะสลักอลูมิเนียม/เหล็กไร้ขัด 304/316L เหล็กไร้ขัด |
| ปมเริ่มต้นสูงสุด | 3.5N.cm |
| เกรด IP | IP51 |