| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ลุปการออกแบบ | ≤ 18 |
| ความต้านทานต่อการปิด | 250MΩ/250V/DC |
| ความแรงดัน/กระแสไฟฟ้า | 80VDC / 1A |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | > 300VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤ 20mΩ |
| ความยาวของสาย | ขนาดสแตนดาร์ 400 มม. (ปรับได้ตามความต้องการ) |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความเร็วปริมาณ | 0-10,000 รอบต่อนาที |
| ชีวิต การ ทํางาน | 10 ล้าน RPM |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50 °C ถึง 80 °C |
| ความชื้นในการทํางาน | ≤ 80% |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| วัสดุของเปลือก | 304 สแตนเลส |
| ทัณฑ์เริ่มต้นสูงสุด | 0.5N.cm |