| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| การออกแบบลูป | 20 แหวน, 26 แหวน, 28 แหวน |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 110mΩ/100VDC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 100VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | 250VDC/50Hz/60s |
| ความเร็วปริมาณ | 5,000 รอบต่อนาที |
| ห่วงการออกแบบ | 36/56 |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 0–250 รอบต่อนาที |
| อายุการใช้งาน | 10 ล้านการปฏิวัติ |
| ความต้านทานของฉนวน | 500MΩ/500VDC |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 5,000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| จำนวนวงจร | 18 |
| อายุขัย | 10 ล้านการปฏิวัติ |
| แอปพลิเคชัน | กังหันลม หุ่นยนต์ อุปกรณ์ทางการแพทย์ ระบบเรดาร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ ~ 80 ℃ |
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 220MΩ/250V/กระแสตรง |
| ปัจจุบัน | 240VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥300VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| วงจร | 26,28,50 (ย=49.5) |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | 500MΩ/500VDC |
| ความเร็ว | 0-100rpm |
| อายุการใช้งาน | 10 ล้านการปฏิวัติ |
| แรงบิด | 1N·ซม |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -20℃ ถึง +60℃ |
| แอปพลิเคชัน | การส่งพลังงานและสัญญาณแบบหมุน |
| เกรดการป้องกัน | IP54 |
| ระดับความกระชับกําลัง | 240V |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |