| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
|---|---|
| ความแข็งแรงของอิเล็กทริก | > 200VAC/50Hz/60s |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
|---|---|
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านรอบต่อนาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 0-100VDC |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อายุการใช้งานยาวนาน 10 ล้านรอบต่อนาที สลิปริง |
| ความเร็วในการจัดอันดับ | 0-300รอบต่อนาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 0-100VDC |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
|---|---|
| ความเร็วในการจัดอันดับ | 0-300รอบต่อนาที |
| Rated Voltage | 0-100VDC |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| น้ำหนัก | <60G (ไม่รวมลวด) |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อายุการใช้งานยาวนาน 10 ล้านรอบต่อนาที สลิปริง |
|---|---|
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความแข็งแรงของอิเล็กทริก | > 200VAC/50Hz/60s |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
|---|---|
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
| ความดันเฉพาะ | 0-100VDC |
| ความต้านทานของฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านรอบต่อนาที |
| Shell Material | Aluminum alloy |
|---|---|
| Rotation Way | Flange Installation |
| Voltage | 400Vac/Vdc |
| Current | 1 A/circuit |
| Working Speed | 0~3000rpm |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
|---|---|
| พื้นที่แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับสัญญาณมาตรวัดความเครียดแพลตฟอร์มความเร็วสูงสัญญาณเทอร์โมคัปเปิล ฯลฯ |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |