| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| ชื่อสินค้า | แหวนสลิปชีวิตยาว |
|---|---|
| ประเภทสัญญาณ | สัญญาณอนาล็อกและดิจิตอล |
| ติดต่อ | ทอง-ทอง |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ℃ ~ 80 ℃ |
| อุณหภูมิ | -40℃~+80℃ |
|---|---|
| ความยาวสายไฟ | โรเตอร์ : 300 มม. สเตเตอร์ : 300 มม |
| ข้อได้เปรียบ | อายุการใช้งานยาวนาน |
| วัสดุติดต่อ | ทอง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
|---|---|
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วงแหวนลื่นขนาดของ conpact แหวนหมุนความเร็วสูงวงแหวนข้อต่อยาว |
| ข้อกำหนดลวด | AF200-0.05mm² |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 a |
| ช่อง | 18 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปนำไฟฟ้า |
| เกรดป้องกัน | IP51 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| ความเร็วที่กำหนด | 5,000 รอบต่อนาที |
| ข้อกำหนดลวด | AF200-0.05mm² |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| แรงดันไฟฟ้า | 0-100VDC |
| High-Speed Operation | Operates at 18000 rpm without cooling system |
|---|---|
| Rated Voltage/current | 80VDC/1A |
| Ingress Protection | IP65 for protection against harsh environments |
| Contact Material | Gold-gold |
| Integrated Pouring Process | Concentricity between ring groove and bearing ≤0.01mm |
| Contact Material | Kim-Kim |
|---|---|
| Precision Parts Manufacturing Process | Dimensional tolerance <0.01mm for stable performance |
| Manufacturing Location | Jiujiang |
| Housing Material | 304 Stainless Steel |
| Working Loops | 12-20-28 Channels Are Optional |
| Integrated Pouring Process | Concentricity between ring groove and bearing ≤0.01mm |
|---|---|
| Precision Parts Manufacturing Process | Dimensional tolerance <0.01mm for high-precision components |
| High-Speed Operation | Operates at 18000 rpm without cooling system |
| Compact Design | Small size and compact structure for adaptability |
| Insulation Resistance | ≥110MΩ/250V/DC |