| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Tên sản phẩm | Vòng trượt có tuổi thọ cao |
|---|---|
| Loại tín hiệu | Tín hiệu analog và kỹ thuật số |
| Liên hệ | Vàng-Vàng |
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC ~ 80oC |
| nhiệt độ | -40℃~+80℃ |
|---|---|
| Chiều dài dây dẫn | Rotor : 300 mm Stator : 300 mm |
| lợi thế | cuộc sống lâu dài |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Conpact kích thước vòng trượt vòng tốc độ cao vòng quay vòng dài vòng chung |
| Đặc điểm kỹ thuật của dây | AF200-0,05mm² |
| Xếp hạng hiện tại | 1 a |
| Kênh | 18 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Vòng trượt dẫn điện |
| Lớp bảo vệ | IP51 |
| cuộc sống làm việc | vòng tròn 10 triệu |
| Tốc độ định mức | 5000 vòng / phút |
| Thông số kỹ thuật dây | AF200-0,05mm² |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại | 1 A |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Điện áp định mức | 0-100VDC |
| High-Speed Operation | Operates at 18000 rpm without cooling system |
|---|---|
| Rated Voltage/current | 80VDC/1A |
| Ingress Protection | IP65 for protection against harsh environments |
| Contact Material | Gold-gold |
| Integrated Pouring Process | Concentricity between ring groove and bearing ≤0.01mm |
| Contact Material | Kim-Kim |
|---|---|
| Precision Parts Manufacturing Process | Dimensional tolerance <0.01mm for stable performance |
| Manufacturing Location | Jiujiang |
| Housing Material | 304 Stainless Steel |
| Working Loops | 12-20-28 Channels Are Optional |
| Integrated Pouring Process | Concentricity between ring groove and bearing ≤0.01mm |
|---|---|
| Precision Parts Manufacturing Process | Dimensional tolerance <0.01mm for high-precision components |
| High-Speed Operation | Operates at 18000 rpm without cooling system |
| Compact Design | Small size and compact structure for adaptability |
| Insulation Resistance | ≥110MΩ/250V/DC |