| Continuous Operation Capability | Operates continuously for 90 hours at 18,000 rpm |
|---|---|
| Housing Material | 304 Stainless Steel |
| Working Loops | 12-20-28 Channels Are Optional |
| Working Life | 100 Million Revolutions |
| Compact Design | Small size and compact structure for adaptability |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật dây | AF200-0,05mm² |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Mô -men xoắn bắt đầu tối đa | 1 n.cm |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0-300 vòng / phút |
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Conpact kích thước vòng trượt vòng tốc độ cao vòng quay vòng dài vòng chung |
| Thông số kỹ thuật dây | AF200-0,05mm² |
| Xếp hạng hiện tại | 1 A |
| Điện áp định mức | 0-100VDC |
|---|---|
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Tên sản phẩm | Conpact kích thước vòng trượt vòng tốc độ cao vòng quay vòng dài vòng chung |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Thông số kỹ thuật dây | AF200-0,05mm² |
| Channel | 1~10 |
|---|---|
| Working Speed | 0~3000rpm |
| Lead Length | 300mm |
| Product Category | Fiber Optic Slip Ring |
| Work Speed | 0~20000rpm |
| Mirror Processing Technology | Contact surface finish Ra0.02 for reliable electrical contact |
|---|---|
| Advanced Brush Filament Modulation Process | Innovative brush design for extended lifespan |
| Precision Parts Manufacturing Process | Dimensional tolerance <0.01mm for high-precision components |
| Electrical Strength | ≥250VAC/50Hz/60s |
| Ingress Protection | IP65 for protection against harsh environments |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Mô -men xoắn bắt đầu tối đa | 1 n.cm |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật dây | AF200-0,05mm² |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Tốc độ định mức | 0-300 vòng / phút |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |