| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (có thể tùy chỉnh 1000-10000RPM) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Vật liệu nhà ở | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Vòng lặp được thiết kế | 36 hoặc 56 |
| Điện trở tiếp xúc | ≤10mΩ |
| Độ bền điện môi | 250vac/50Hz/60s |
| Tốc độ định mức | 0-250 vòng / phút |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Thiết kế nhỏ gọn | Kích thước nhỏ và cấu trúc nhỏ gọn cho khả năng thích ứng |
| Cuộc sống làm việc | 100 triệu cuộc cách mạng |
| Thiết kế kết cấu mạnh mẽ | Cấu trúc thép không gỉ 304 cho môi trường khắc nghiệt |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Product Name | Anti Corrosion Steel Slip Ring 80VDC 1A Industrial Slip Ring Lightweight |
|---|---|
| Precision Parts Manufacturing Process | Dimensional tolerance <0.01mm for stable performance |
| Continuous Operation Capability | Operates continuously for 90 hours at 18,000 rpm |
| Working Life | 100 Million Revolutions |
| Electrical Strength | ≥250VAC/50Hz/60s |
| Operating Temperature | -20℃~80℃ |
|---|---|
| Advanced Brush Filament Modulation Process | Near-zero pressure design for extended lifespan |
| Maximum Starting Torque | <2N.cm |
| Core Friction Pair Technology | Gold-gold contact technology for stable signal transmission |
| Product Name | Anti Corrosion Steel Slip Ring 80VDC 1A Industrial Slip Ring Lightweight |
| Product Name | Anti Corrosion Steel Slip Ring 80VDC 1A Industrial Slip Ring Lightweight |
|---|---|
| Precision Parts Manufacturing Process | Dimensional tolerance <0.01mm for stable performance |
| Continuous Operation Capability | Operates continuously for 90 hours at 18,000 rpm |
| Working Life | 100 Million Revolutions |
| Electrical Strength | ≥250VAC/50Hz/60s |
| Mô -men xoắn bắt đầu tối đa | 1 n.cm |
|---|---|
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Cân nặng | <60g (không bao gồm dây) |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |