| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50、40、30、20 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 0-100VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 200VAC/50Hz/60s |
| ลูปทำงาน | 12-20-28 ช่องเป็นทางเลือก |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | ≥110mΩ/250V/dc |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| ลูปทำงาน | 12-20-28 ช่องเป็นทางเลือก |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | ≥110mΩ/250V/dc |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |
| ลูป | 8 วงจร |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1เอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 240Vdc |
| ความเป็นฉนวน | ≥300VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 0-10000รอบต่อนาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 220MΩ/250V/กระแสตรง |
| ปัจจุบัน | 240VDC/1A |
| อายุการใช้งาน | รอบ 100M |
| เทคโนโลยีการประมวลผลกระจก | พื้นผิวสัมผัสเสร็จ RA0.02 สำหรับหน้าสัมผัสไฟฟ้าที่เชื่อถือได้ |
|---|---|
| กระบวนการปรับเส้นใยแปรงขั้นสูง | การออกแบบแปรงที่เป็นนวัตกรรมสำหรับอายุการใช้งานที่ยาวนาน |
| กระบวนการผลิตชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ | ความทนทานต่อมิติ <0.01mm สำหรับส่วนประกอบที่มีความแม่นยำสูง |
| กำลังไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| การป้องกันทางเข้า | IP65 สำหรับการป้องกันสภาพแวดล้อมที่รุนแรง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |