| Operating speed | 5000 RPM |
|---|---|
| Designed Loop | 18 |
| Insulation Resistance | 250MΩ/250V/DC |
| Working Life | 10 million rpm |
| Productname | Conductive Slip Ring |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
|---|---|
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านรอบต่อนาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 0-100VDC |
| ความต้านทานฉนวน | 200MΩ/250V/DC |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 26、28、50 (L = 49.5) |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 0-240VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 0-250VDC /สูงสุด 2A |
| วัสดุของเปลือก | สแตนเลสสตีล 304 |
| ความเป็นฉนวน | 250VAC/50Hz/60s |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |
| ห่วงการออกแบบ | 26/28/50 (ย=49.5) |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500MΩ/500VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1A MAX |
| ช่วงความเร็ว | 0-100rpm |
| ความทนทาน | 10 ล้านรอบต่อนาที |