| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปมินิ |
|---|---|
| ความเร็วในการจัดอันดับ | 0-300รอบต่อนาที |
| Rated Voltage | 0-100VDC |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| น้ำหนัก | <60G (ไม่รวมลวด) |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
|---|---|
| ข้อกำหนดลวด | AF200-0.05mm² |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 1 N.CM |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อายุการใช้งานยาวนาน 10 ล้านรอบต่อนาที สลิปริง |
|---|---|
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
| ความแข็งแรงของอิเล็กทริก | > 200VAC/50Hz/60s |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 50, 40, 30, 20 |
| Product Name | Anti Corrosion Steel Slip Ring 80VDC 1A Industrial Slip Ring Lightweight |
|---|---|
| Precision Parts Manufacturing Process | Dimensional tolerance <0.01mm for stable performance |
| Continuous Operation Capability | Operates continuously for 90 hours at 18,000 rpm |
| Working Life | 100 Million Revolutions |
| Electrical Strength | ≥250VAC/50Hz/60s |
| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (ปรับแต่งได้ 1,000-10,000 รอบต่อนาที) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| ความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |