| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0-300 vòng / phút |
| Rated Voltage | 0-100VDC |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Cân nặng | <60g (không bao gồm dây) |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật dây | AF200-0,05mm² |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Mô -men xoắn bắt đầu tối đa | 1 n.cm |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Tên sản phẩm | Cuộc sống làm việc lâu dài 10 triệu vòng / phút vòng |
|---|---|
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Product Name | Anti Corrosion Steel Slip Ring 80VDC 1A Industrial Slip Ring Lightweight |
|---|---|
| Precision Parts Manufacturing Process | Dimensional tolerance <0.01mm for stable performance |
| Continuous Operation Capability | Operates continuously for 90 hours at 18,000 rpm |
| Working Life | 100 Million Revolutions |
| Electrical Strength | ≥250VAC/50Hz/60s |
| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (có thể tùy chỉnh 1000-10000RPM) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| điện trở động | 10mΩ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |