| Dielectric Strength | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Current rating | 1A |
| Operating Speed | 5000rpm |
| Mounting Method | Flange Mounting |
| Protection Level | IP51 |
| chi tiết đóng gói | hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 ~ 3 tuần |
| Nguồn gốc | Shenzhen |
| Hàng hiệu | SPR-ing |
| Vật liệu chống điện | 1000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| Tốc độ quay | 100000RPM |
| Hiện tại | 1 A/Mạch |
| tốc độ làm việc | 0~20000rpm |
| thai nhi | Tốc độ cao |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
|---|---|
| Cân nặng | <60g (không bao gồm dây) |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Thông số kỹ thuật dây | AF200-0,05mm² |
| Xếp hạng hiện tại | 1 A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 2A |
| Tiến hành vật liệu | Đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu chống điện | ≥1000MΩ |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |