| Dielectric Strength | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Current rating | 1A |
| Operating Speed | 5000rpm |
| Mounting Method | Flange Mounting |
| Protection Level | IP51 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 ~ 3 สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | เชียงใหม่ |
| ชื่อแบรนด์ | SPR-ing |
| ความต้านทานของฉนวน | 1,000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| ความเร็วหมุน | 100000 รอบต่อนาที |
| ปัจจุบัน | 1 A/วงจร |
| ความเร็วในการทำงาน | 0~20000 รอบ / นาที |
| ฟีตเจอร์ | ความเร็วสูง |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| LOOP ที่ออกแบบมา | ≤18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 80VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 300VAC/50Hz/60s |
| ความแข็งแรงของอิเล็กทริก | > 200VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| น้ำหนัก | <60G (ไม่รวมลวด) |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| ข้อกำหนดลวด | AF200-0.05mm² |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |