SP056060 แหวนเลื่อนที่มี60 วงจรด้วยเทคโนโลยีติดต่อทองทอง ส่งผลให้มีอายุการใช้งานที่พิเศษเกิน 50 ล้านรอบ15,000 รอบต่อนาที, เหมาะสําหรับเครื่องบินอวกาศ, การติดตามล้อบินรถไฟฟ้า, การทดลองอุโมงค์ลม, และการทดสอบอุตสาหกรรมความเร็วสูง
| ลุปการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานต่อการปิด | 500MΩ/500V/DC |
| ความแรงดัน/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | ≥ 500VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤ 50mΩ |
| ความเร็วปริมาณ | > 15000 รอบ / นาที |
|---|---|
| ชีวิต การ ทํางาน | 50 ล้านรอบ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ~35°C |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| วัสดุของเปลือก | อลูมิเนียม |
| ความชื้น | 20% 80% |