| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Thiết kế nhỏ gọn | Kích thước nhỏ và cấu trúc nhỏ gọn cho khả năng thích ứng |
| Cuộc sống làm việc | 100 triệu cuộc cách mạng |
| Thiết kế kết cấu mạnh mẽ | Cấu trúc thép không gỉ 304 cho môi trường khắc nghiệt |
| Loại tín hiệu | Tín hiệu tương tự và kỹ thuật số |
|---|---|
| cuộc sống làm việc | dài |
| Vật liệu tiếp xúc | Kim loại quý |
| Số mạch | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C |
| Loại tín hiệu | Tín hiệu tương tự và kỹ thuật số |
|---|---|
| cuộc sống làm việc | dài |
| Vật liệu tiếp xúc | Kim loại quý |
| Số mạch | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Số lượng mạch | 20 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Phạm vi nhiệt độ | -45oC ~ 60oC |