| Operating Temperature | -20℃~80℃ |
|---|---|
| Advanced Brush Filament Modulation Process | Near-zero pressure design for extended lifespan |
| Maximum Starting Torque | <2N.cm |
| Core Friction Pair Technology | Gold-gold contact technology for stable signal transmission |
| Product Name | Anti Corrosion Steel Slip Ring 80VDC 1A Industrial Slip Ring Lightweight |
| Tên sản phẩm | Cuộc sống làm việc lâu dài 10 triệu vòng / phút vòng |
|---|---|
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Mô -men xoắn bắt đầu tối đa | 1 n.cm |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Khu vực ứng dụng | Được sử dụng cho các tín hiệu đo biến dạng nền tảng kiểm tra tốc độ cao, tín hiệu cặp nhiệt điện, v. |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Continuous Operation Capability | Operates continuously for 90 hours at 18,000 rpm |
|---|---|
| Housing Material | 304 Stainless Steel |
| Working Loops | 12-20-28 Channels Are Optional |
| Working Life | 100 Million Revolutions |
| Compact Design | Small size and compact structure for adaptability |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| nhiệt độ | -40℃~+80℃ |
|---|---|
| Chiều dài dây dẫn | Rotor : 300 mm Stator : 300 mm |
| lợi thế | cuộc sống lâu dài |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| nhiệt độ | -40℃~+80℃ |
|---|---|
| Chiều dài dây dẫn | Rotor : 300 mm Stator : 300 mm |
| lợi thế | cuộc sống lâu dài |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| High-Speed Operation | Operates at 18000 rpm without cooling system |
|---|---|
| Rated Voltage/current | 80VDC/1A |
| Advanced Brush Filament Modulation Process | Innovative brush design for extended lifespan |
| Mirror Processing Technology | Contact surface finish Ra0.02 for reliable electrical contact |
| Robust Structural Design | 304 stainless steel structure for harsh environments |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |