| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Vòng lặp thiết kế | 18 mạch |
|---|---|
| Tốc độ vận hành | Tối đa 5000 rpm |
| Tuổi thọ | 10 triệu vòng quay |
| Loại liên hệ | Bàn chải hoặc tiếp xúc không chổi than |
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Mô -men xoắn bắt đầu tối đa | 1 n.cm |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Conpact kích thước vòng trượt vòng tốc độ cao vòng quay vòng dài vòng chung |
| Đặc điểm kỹ thuật của dây | AF200-0,05mm² |
| Xếp hạng hiện tại | 1 a |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |