| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Feture | High Speed |
|---|---|
| Fiber Channel | 1*fiber |
| Contact Material | Gold-gold |
| Shell Material | Aluminum alloy |
| Lead Length | 300mm |