SP018006 สลิปริงไฟฟ้าขนาดเล็ก
สลิปริงขนาดเล็กความเร็วสูงพร้อมเทคโนโลยีหน้าสัมผัสทอง-ทองที่เชื่อถือได้ สลิปริงขนาดกะทัดรัดนี้มีน้ำหนักน้อยกว่า 30 กรัม และมีค่าความต้านทานไดนามิก ≤10mΩ หน้าสัมผัสทอง และพื้นผิวหน้าสัมผัสที่ผ่านการขัดเงา (Ra0.02) รองรับกระแสไฟ 1A ด้วยแรงดันไฟฟ้าฉนวน >250VAC/50Hz อายุการใช้งาน ≥100 ชั่วโมง และอายุการเก็บรักษา ≥12 ปี เหมาะสำหรับอุปกรณ์ความเร็วสูงที่ต้องการพื้นที่จำกัด
| วงจรออกแบบ | 6 |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | 250MΩ/250V/DC |
| กระแสไฟฟ้า | 1A |
| แรงดันไฟฟ้าฉนวน | >250VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วที่กำหนด | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| อายุการใช้งาน | ≥100 ชั่วโมง |
| อายุการเก็บรักษา | ≥12 ปี |
| อุณหภูมิการทำงาน | -45℃ ถึง 60℃ |
| วัสดุหน้าสัมผัส | ทอง-ทอง |
| วัสดุเปลือก | สแตนเลส + อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 3m N.m |
| น้ำหนัก | <30g (ไม่รวมสายไฟ) |
| ระดับ IP | IP51 |