SP018006 สลิปริงไฟฟ้าขนาดเล็กพร้อมดีไซน์ขนาดเล็กความเร็วสูงและเทคโนโลยีหน้าสัมผัสทอง-ทองที่เชื่อถือได้สำหรับการใช้งานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ
สลิปริงไฟฟ้าความเร็วสูงนี้ช่วยให้การส่งกำลังและสัญญาณระหว่างส่วนที่อยู่กับที่และส่วนที่หมุนในอุปกรณ์อุตสาหกรรมได้อย่างน่าเชื่อถือ ด้วยเทคโนโลยีหน้าสัมผัสทอง-ทองขั้นสูง ทำให้มั่นใจได้ถึงสัญญาณรบกวนทางไฟฟ้าต่ำ การสึกหรอน้อยที่สุด และการส่งสัญญาณที่เสถียรแม้ที่ความเร็วรอบสูงถึง 3000 รอบต่อนาที
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| วงจรออกแบบ | 6 |
| ความต้านทานฉนวน | 250MΩ/250V/DC |
| กระแส | 1A |
| ความแข็งแรงของฉนวน | >250VAC/50Hz/60s |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ความเร็วพิกัด | 0-3000 rpm |
| อายุการใช้งาน | ≥100h (อายุการเก็บรักษา: ≥12 ปี) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -45℃ ถึง 60℃ |
| วัสดุหน้าสัมผัส | ทอง-ทอง |
| วัสดุเปลือก | สแตนเลส + อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 3m N.m |
| น้ำหนัก | <30g (ไม่รวมสายไฟ) |
| ระดับ IP | IP51 |
ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม, หุ่นยนต์, ระบบเรดาร์, กล้องหมุน, โหลด UAV และอุปกรณ์ทดสอบ