| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Dielectric Strength | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Current rating | 1A |
| Operating Speed | 5000rpm |
| Number Of Circuits | 18 |
| Mounting Method | Flange Mounting |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Tốc độ vận hành | 5000 vòng/phút |
| Phương pháp lắp | Gắn mặt bích |
| Cấp độ bảo vệ | IP51 |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Số lượng mạch | 20 |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tài liệu liên hệ | Vàng-vàng |
| Tốc độ định mức | 0 ~ 3000 vòng/phút |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |