| Vòng lặp thiết kế | 8 |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0-10000 vòng / phút |
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| cuộc sống phục vụ | Chu kỳ 100M |
| Vòng lặp thiết kế | 8 |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0-10000 vòng / phút |
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Vòng lặp thiết kế | 8 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Chu trình | 8 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Mô -men xoắn bắt đầu tối đa | 1 n.cm |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Tên sản phẩm | Conpact kích thước vòng trượt vòng tốc độ cao vòng quay vòng dài vòng chung |
| Cuộc sống làm việc | 10 triệu vòng / phút |
| Lớp bảo vệ | IP54 |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Đánh giá hiện tại | 2A mỗi mạch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 60℃ |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |