Vòng trượt tốc độ cao SP056060-080-G15 với 60 mạch, tiếp điểm vàng-vàng và vỏ nhôm. Hoạt động trên 15.000 RPM với tuổi thọ cao, lý tưởng cho các ứng dụng hàng không vũ trụ, R&D công nghiệp, đường hầm gió và đường sắt.
| Thông số kỹ thuật điện | |
| Vòng thiết kế | 60 |
| Điện trở cách điện | 500MΩ/500V/DC |
| Điện áp/dòng điện định mức | 500VDC/1A |
| Điện áp chịu đựng | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Thông số kỹ thuật cơ học | |
| Tốc độ định mức | >15000 vòng/phút |
| Tuổi thọ | 50 triệu vòng |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ ~35℃ |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-vàng |
| Vật liệu vỏ | Hợp kim nhôm |
| Độ ẩm | 20%~80% |