SP056060-080-G15 แหวนเลื่อนความเร็วสูง60 วงจร, สัมพันธ์ทอง-ทองคํา, และบ้านอลูมิเนียม.15,000 รอบต่อนาทีมีอายุการใช้งานยาวนาน เหมาะสําหรับการใช้งานด้านการบินและอวกาศ การวิจัยและพัฒนาอุตสาหกรรม การใช้งานในอุโมงค์ลม และรถไฟ.
| รายละเอียดไฟฟ้า | |
| วงจรการออกแบบ | 60 |
| ความต้านทานในการปิด | 500MΩ/500V/DC |
| ความดัน/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | ≥ 500VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤ 50mΩ |
| รายละเอียดทางกล | |
| ความเร็วปริมาณ | > 15000 รอบ / นาที |
| ชีวิตที่ทํางาน | 50 ล้านวงกลม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ~35°C |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| วัสดุเปลือก | อลูมิเนียม |
| ความชื้น | 20% 80% |