| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Thiết kế vòng lặp | 20 vòng, 26 vòng, 28 vòng |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 110mΩ/100VDC |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 100VDC/1A |
| cường độ điện | 250VDC/50Hz/60s |
| Tốc độ định số | 5000 vòng / phút |
| Vòng lặp thiết kế | 36/56 |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0–250 vòng/phút |
| Tuổi thọ | 10 triệu vòng quay |
| Vật liệu chống điện | 500MΩ/500VDC |
| Thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Tốc độ quay | 5000 vòng/phút |
|---|---|
| Số lượng mạch | 18 |
| Tuổi thọ | 10 triệu vòng quay |
| Ứng dụng | Tua bin gió, robot, thiết bị y tế, hệ thống radar |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC ~ 80oC |
| Vòng lặp thiết kế | 8 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Mạch | 26,28,50 (L=49,5) |
|---|---|
| cách nhiệt | 500MΩ/500VDC |
| Tốc độ | 0-100 vòng/phút |
| cuộc sống phục vụ | 10 triệu vòng quay |
| mô-men xoắn | 1N·cm |
| Kích thước | nhỏ bé |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến +60℃ |
| Ứng dụng | Truyền tải điện và tín hiệu quay |
| Lớp bảo vệ | IP54 |
| Đánh giá điện áp | 240V |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |