| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Vòng lặp làm việc | 12-20-28 kênh là tùy chọn |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥110mΩ/250V/dc |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Vòng lặp làm việc | 12-20-28 kênh là tùy chọn |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥110mΩ/250V/dc |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Vòng lặp làm việc | 12-20-28 kênh là tùy chọn |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥110mΩ/250V/dc |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Thiết kế vòng lặp | Số 24, số 48 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 500mA |
| cường độ điện | 250vac/50Hz/60s |
| cuộc sống làm việc | 50 triệu vòng / phút |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |