| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Vật liệu chống điện | 1000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| Tốc độ quay | 100000RPM |
| Hiện tại | 1 A/Mạch |
| tốc độ làm việc | 0~20000rpm |
| thai nhi | Tốc độ cao |
| chi tiết đóng gói | hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 ~ 3 tuần |
| Nguồn gốc | Shenzhen |
| Hàng hiệu | SPR-ing |