| Operating speed | 5000 RPM |
|---|---|
| Designed Loop | 18 |
| Insulation Resistance | 250MΩ/250V/DC |
| Working Life | 10 million rpm |
| Productname | Conductive Slip Ring |
| Mô -men xoắn bắt đầu tối đa | 1 n.cm |
|---|---|
| Cuộc sống làm việc | 10 triệu vòng / phút |
| Điện áp định mức | 0-100VDC |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Vòng lặp được thiết kế | 26、28、50 (L = 49,5) |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định số | 0-240VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | 500VAC/50Hz/60s |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 70℃ |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 0-250VDC /MAX 2A |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ 304 |
| Độ bền điện môi | 250vac/50Hz/60s |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |
| Vòng lặp thiết kế | 26/28/50 (L=49,5) |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500MΩ/500VDC |
| Xếp hạng hiện tại | 1A MAX |
| Phạm vi tốc độ | 0-100 vòng/phút |
| Độ bền | 10 triệu vòng / phút |