Vòng trượt điện mini SP018006 cung cấp khả năng truyền tải điện và tín hiệu ổn định cho máy móc công nghiệp và hệ thống tự động hóa. Với công nghệ tiếp xúc vàng-vàng có điện trở động ≤10mΩ và tốc độ lên đến 3000 vòng/phút, vòng trượt nhỏ gọn này đảm bảo độ tin cậy lâu dài trong các ứng dụng hạn chế về không gian.
| Vòng lặp thiết kế | 6 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Dòng điện | 1A |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Tốc độ định mức | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Tuổi thọ làm việc | ≥100 giờ (Tuổi thọ lưu trữ: ≥12 năm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -45℃ đến 60℃ |
| Vật liệu tiếp điểm | Vàng-vàng |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ + hợp kim nhôm |
| Mô-men xoắn khởi động tối đa | 3m N.m |
| Trọng lượng | <30g (không bao gồm dây) |
| Cấp IP | IP51 |