SP018006 มินิสลิปริงไฟฟ้า
สลิปริงไฟฟ้า 6 วงจรนี้ให้การส่งกำลังและสัญญาณที่เสถียรสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรมและระบบอัตโนมัติ ด้วยเทคโนโลยีหน้าสัมผัสทองคำต่อทองคำ ความต้านทานพลวัต ≤10 mΩ, ความต้านทานฉนวน 250M Ω/250V DC และความแข็งแรงไดอิเล็กทริก >250VAC/50Hz/60s รองรับการหมุนด้วยความเร็วสูงถึง 3000 RPM
ขนาดกะทัดรัดและน้ำหนักเบา (<30g) พร้อมโครงสร้างสแตนเลส + อลูมิเนียมอัลลอยด์ ทำงานได้อย่างน่าเชื่อถือในสภาพแวดล้อม -45°C ถึง 60°C
การใช้งาน: หุ่นยนต์, ระบบอัตโนมัติในอุตสาหกรรม, แท่นทดสอบแบบหมุน, ระบบบรรทุกของโดรน
| พารามิเตอร์ | ค่า |
|---|---|
| วงจรออกแบบ | 6 |
| ความต้านทานฉนวน | 250MΩ/250V/DC |
| กระแส | 1A |
| ความแข็งแรงไดอิเล็กทริก | >250VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานพลวัต | ≤10mΩ |
| พารามิเตอร์ | ค่า |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุด | 0-3000 รอบต่อนาที |
| อายุการใช้งาน | ≥100h อายุการเก็บรักษา: ≥12 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45℃ ~ 60℃ |
| วัสดุหน้าสัมผัส | ทองคำ-ทองคำ |
| วัสดุเปลือก | สแตนเลส+อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 3m N.m |
| น้ำหนัก | <30g (ไม่รวมสายไฟ) |
| ระดับ IP | IP51 |