| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Hiệu suất điện môi | ≥500VAC/50Hz trong 60 giây |
| Tốc độ tối đa | > 15000 vòng/phút |
| cuộc sống làm việc | 50 triệu vòng quay |
| Phạm vi nhiệt độ | -10oC đến 35oC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Điện trở cách điện | 200mΩ/250V/dc |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Lớp bảo vệ | IP54 |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Đánh giá hiện tại | 2A mỗi mạch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 60℃ |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |