| Vòng lặp thiết kế | 8 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |