| Chuỗi thiết kế | 6 |
| Kháng cách nhiệt | 250MΩ/250V/DC |
| Hiện tại | 1A |
| Sức mạnh dielectric | > 250VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi kháng động | ≤ 10mΩ |
| Tốc độ định số | 0-3000 vòng/phút |
| Cuộc sống làm việc | Thời gian lưu trữ ≥100h: ≥12 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | -45 °C ~ 60 °C |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-vàng |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ + hợp kim nhôm |
| Động lực khởi động tối đa | 3m N.m |
| Trọng lượng | < 30g (không bao gồm dây) |
| IP | IP51 |