SP018006 vòng trượt điện miniđược thiết kế cho hệ thống robot chính xác và UAV. Vòng trượt nhỏ gọn này hỗ trợ quay liên tục 360 ° trong khi truyền 6 mạch với mỗi 1A. Có mô-men xoắn khởi động thấp (3 mN · m),kháng động ≤10 mΩ, và độ mịn bề mặt tiếp xúc Ra0,02 cho tiếng ồn thấp và độ tin cậy cao.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chuỗi thiết kế | 6 |
| Kháng cách nhiệt | 250MΩ/250V/DC |
| Hiện tại | 1A |
| Sức mạnh điện đệm | > 250VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi kháng động | ≤ 10mΩ |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ định số | 0-3000 vòng/phút |
| Cuộc sống làm việc | ≥ 100h (Thời gian lưu trữ: ≥ 12 năm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -45°C đến 60°C |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-vàng |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ + hợp kim nhôm |
| Động lực khởi động tối đa | 3m N.m |
| Trọng lượng | < 30g (không bao gồm dây) |
| IP | IP51 |