SP018006 แหวนเลื่อนไฟฟ้าขนาดเล็กออกแบบมาสําหรับระบบหุ่นยนต์ความแม่นยําและ UAV แหวนเลื่อนคอมแพคตนี้รองรับการหมุนต่อเนื่อง 360 องศาในขณะส่ง 6 วงจรที่ 1A แต่ละตัวความต้านทานแบบไดนามิก ≤10 mΩ, และความเรียบเนียนของพื้นผิวสัมผัส Ra0.02 สําหรับความกระแทกเสียงต่ําและความน่าเชื่อถือสูง
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ลุปการออกแบบ | 6 |
| ความต้านทานต่อการปิด | 250MΩ/250V/DC |
| ปัจจุบัน | 1A |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | > 250VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤ 10mΩ |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความเร็วปริมาณ | 0-3000 รอบ / นาที |
| ชีวิต การ ทํางาน | ≥ 100 ชั่วโมง (อายุการเก็บ: ≥ 12 ปี) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -45°C ถึง 60°C |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| วัสดุของเปลือก | สแตนเลส + แอลูมิเนียม |
| ทัณฑ์เริ่มต้นสูงสุด | 3m N.m |
| น้ําหนัก | < 30 กรัม (ไม่รวมสาย) |
| เกรด IP | IP51 |