| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 2A |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| เกรดการป้องกัน | IP54 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -20℃ ถึง +60℃ |
| แอปพลิเคชัน | การส่งพลังงานและสัญญาณแบบหมุน |
| เกรดการป้องกัน | IP54 |
| ระดับความกระชับกําลัง | 240V |