Vòng trượt tốc độ cao này hỗ trợ60 mạchvà hoạt động đáng tin cậy ở15,000 rpmCác liên lạc vàng và vỏ nhôm cung cấp độ bền đặc biệt choHàng không vũ trụ, công nghiệp R & D, thử nghiệm đường hầm gió, vàGiám sát giao thông đường sắtcác ứng dụng.
| Chuỗi thiết kế | 60 |
|---|---|
| Kháng cách nhiệt | 500MΩ/500V/DC |
| Điện áp/đồng điện | 500VDC/1A |
| Sức mạnh điện đệm | ≥ 500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi kháng động | ≤ 50mΩ |
| Tốc độ định số | > 15000 vòng/giờ |
|---|---|
| Cuộc sống làm việc | 50 triệu vòng quay |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 35°C |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-vàng |
| Vật liệu vỏ | Hợp kim nhôm |
| Độ ẩm | 20% đến 80% |