| Rated Speed | 5000 rpm |
|---|---|
| Design Loop | 18 |
| Contact Resistance | ≤10mΩ |
| Maximum Current | 1A |
| Working Life | 10 million rpm |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| LOOP ที่ออกแบบมา | ≤18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 80VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 300VAC/50Hz/60s |