| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ประเภทสัญญาณ | สัญญาณอะนาล็อกและดิจิตอล |
|---|---|
| ชีวิตการทำงาน | ยาว |
| วัสดุติดต่อ | โลหะมีค่า |
| จํานวนวงจร | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง 80°C |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| ความเร็วที่กำหนด | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการดำเนินงาน | -40~80°C, ≤80% ความชื้น |
| ความต้านทานของฉนวน | 500MΩ/500VDC |
| เรต V/I | 0-240VDC/สูงสุด 1A |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |